1. Ban quản trị chúng tôi sẽ tiến hành rà soát Spamer và các bài viết không đúng Box sẽ bị xóa sạch, Các spamer cố tình sẽ bị Block IP vĩnh viễn . Xin cảm ơn bạn Khách đã đọc. List Ban
    QC: - Đăng tin mua bán nhà đất
    - Diễn đàn SEO uy tín

Bộ chuyển đổi quang điện chất lượng

Thảo luận trong 'Dịch vụ viễn thông' bắt đầu bởi Pyramidmiennam, 21/01/2015.

  1. Pyramidmiennam

    Pyramidmiennam Thành viên mới

    Bài viết:
    26
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nam
    Bộ chuyển đổi quang điện chất lượng

    Công ty CP pyramid Việt Nam xin trân trọng kính chào quý khách, chúng tôi chuyên cung cấp các thiết bị viễn thông như cáp quang, cáp đồng trục, phụ kiện quang, dây nối dây nhảy

    Hiện nay chúng tôi đang có chương trình giảm giá dành cho thiết bị media conventer hay còn gọi là bộ chuyển đổi quang điện.

    -Bộ chuyển đổi quang điện – converter quang bao gồm các loại: dùng cáp quang single mode, multimode; tốc độ 10/100Mbps, 1000Mbps; 2 sợi quang (dual fiber), 1 sợi quang (single fiber)…
    -Module SFP – SFP module - SFP transceiver – module quang : single mode, multimode, 10/100Mbps, 1000Mbps, 2 sợi quang (dual fiber), 1 sợi quang (single fiber)…
    -Modem quang E1, modem quang V.35, modem 4E1, modem 4V.35, modem 8E1, modem 16E1…,fiber optical mux
    -Các loại converter - bộ chuyển đổi các giao diện E1,V.35, Ethernet, RS232, RS422….
    -Phụ kiện quang: cáp quang, ODF , dây nhảy quang, dây nối quang, suy hao quang….
    -Thi công cáp quang, hàn nối , đo kiểm cáp quang….
    -Các loại modem xDSL: modem VDSL, IDSL, SHDSL, G.SHDSL….

    Với phương châm lấy uy tín và chất lượng làm tiêu chí đầu tiên, chúng tôi mong muốn sẽ có cơ hội hợp tác với quý khách hàng gần xa trong cả nước.

    Mọi chi tiết về sản phẩm, vui lòng lien hệ

    CÔNG TY CP PYRAMID VIỆT NAM

    Số 9, Ngõ 75, Phố Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, TP Hà Nội

    Mr.Hưng

    Điện thoại: 096 586 0068

    CNMN: 6-8, D2, F.25. Q.Bình Thạnh, Tp.HCM

    Điện thoại: 04 3 247 4279

    Mr.Vương

    Hotline: 0947231834

    Email: Vuonglt@pyramid.vn/skyper:skybluemap
     
Đang tải...