1. Ban quản trị chúng tôi sẽ tiến hành rà soát Spamer và các bài viết không đúng Box sẽ bị xóa sạch, Các spamer cố tình sẽ bị Block IP vĩnh viễn . Xin cảm ơn bạn Khách đã đọc. List Ban
    QC: - Đăng tin mua bán nhà đất
    - Diễn đàn SEO uy tín

Cung cấp media conventer giá cạnh tranh

Thảo luận trong 'Dịch vụ viễn thông' bắt đầu bởi Pyramidmiennam, 22/12/2014.

  1. Pyramidmiennam

    Pyramidmiennam Thành viên mới

    Bài viết:
    26
    Đã được thích:
    0
    Giới tính:
    Nam
    Cung cấp media conventer giá cạnh tranh

    -Bộ chuyển đổi quang điện – converter quang bao gồm các loại: dùng cáp quang single mode, multimode; tốc độ 10/100Mbps, 1000Mbps; 2 sợi quang (dual fiber), 1 sợi quang (single fiber)…
    -Module SFP – SFP module - SFP transceiver – module quang : single mode, multimode, 10/100Mbps, 1000Mbps, 2 sợi quang (dual fiber), 1 sợi quang (single fiber)…
    -Modem quang E1, modem quang V.35, modem 4E1, modem 4V.35, modem 8E1, modem 16E1…,fiber optical mux
    -Các loại converter - bộ chuyển đổi các giao diện E1,V.35, Ethernet, RS232, RS422….
    -Phụ kiện quang: cáp quang, ODF , dây nhảy quang, dây nối quang, suy hao quang….
    -Thi công cáp quang, hàn nối , đo kiểm cáp quang….
    -Các loại modem xDSL: modem VDSL, IDSL, SHDSL, G.SHDSL….

    Mọi chi tiết về sản phẩm, vui lòng lien hệ

    CÔNG TY CP PYRAMID VIỆT NAM

    Văn phòng: Số 9, Ngõ 75, Phố Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, TP Hà Nội

    Điện thoại: (84) 043 247 4279

    Lê Triệu Vương

    Điện thoại: 0947231834

    Email: Vuonglt@pyramid.vn
     
Đang tải...